Mwanafunzi asimulia walivyofyetuliwa risasi msikitini na bweni la wasichana Garissa

Angazo
Typography

Familia za wanafunzi waliouawa katika chuo kikuu mjini Garissa zimeenda katika eneo la mkasa ili kuitambua miili ya waliouawa kutokana na shambulizi hilo kubwa ambalo halijawahi kufanyika nchini. 

Familia za wanafunzi waliouawa katika chuo kikuu mjini Garissa zimeenda katika eneo la mkasa ili kuitambua miili ya waliouawa kutokana na shambulizi hilo kubwa ambalo halijawahi kufanyika nchini. 

Kulingana na mwanafunzi aliyekuwepo katika mkasa huo Abdul Aziz Yakub, magaidi hao waliwauwa walinzi wawili wa chuo hicho kabla ya kuvamia watu waliokuwa msikitini wakiswali. 

Magaidi hao kisha walielekea katika bweni la wanafunzi wa kike ambapo waliuwa wanafunzi wengi hao.

Mwanahabari wetu Ibrahim Jaafar Olum amefanya mahojiano na mwanafunzi huyo.

LIVE RadioRahma via the App