Manusura kutoka Yemen waeleza hali ilivyo

Angazo
Typography

Wakenya walioingia humu nchini baada ya kuokolewa kutoka Yemen ambapo mapiganao makali yanaendelea, wameishukuru serikali ya Kenya hasa balozi Sheikh Mohammed Dor kwa juhudi za kuwaondoa katika machafuko hayo. 

Wakenya walioingia humu nchini baada ya kuokolewa kutoka Yemen ambapo mapiganao makali yanaendelea, wameishukuru serikali ya Kenya hasa balozi Sheikh Mohammed Dor kwa juhudi za kuwaondoa katika machafuko hayo. 

Baadhi ya manusura hao hapa Mombasa wamemueleza mwanahabari wetu namna hali ilivyokuwa katika taifa hilo. 

Mwanahabari wetu Aisha Aroi amezungumza na Najah Ahmed mkaazi wa Kizingo aliyewasili Mombasa kutoka Yemen na familia yake.

Download/Stream Audio

LIVE RadioRahma via the App